HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA PWANI TUMBI

TANGAZO LA NAFASI ZA KUJITOLEA

Mganga Mfawidhi wa Hospitali yva Rufaa ya Mkoa wa Pwani — Tumbi
anawatangazia Watanzania wenye sifa kuomba nafasi za ajira ya Mkataba wa
Kujitolea kwa mwaka mmoja Katika hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Pwani — Tumbi.

Nafasi zinazotangazwa ni kama ifuatavyo:-
1. Afisa Muuguzi Msaidizi Il — Nafasi 10
Sifa za mwombayji
Mwombaji awe na Stashahada (Diploma) ya Uuguzi, kutoka Chuo
kinachotambuliwa na Serikali, waliosajilwa na Baraza la Wauguzi na

Wakunga Tanzania.

2. Msaidizi wa Afya — Nafasi 5
Sifa za mwombaji
Mwombaji awe amehitimu Kidato cha nne mwenye cheti cha mafunzo ya
Msaidizi wa Afya au Fundi Sanifu Afya Mazingira kutoka chuo

kinachotambuliwa na Serikali

J. Wataalamu wa Usingizi na Ganzi Tiba (Nurse/Clinical Officer
Anesthetist) — Nafasi 2
Sifa za mwombaji
Mwombaji awe amehitimu mafunze ya Uuguzi au Utabibu na kufuzu
mafunzo ya utoaji wa dawa za usingizi kutoka chuo kinachotambuliwa na
serikal



4. Afisa Uhusiano wa Umma — Nafasi 1

Sifa za Mwombaji

Mwombaji awe na Shahada/Stashahada ya moja ya fani zifuatazo: -
Mahusiano ya Umma (Public Relations)
Uandishi wa Habari na Mawasiliano

Mawasiliano ya Umma
Kutoka katika chuo kinacho tambulika na Serikali

5. Afisa Huduma kwa Mteja (Customer Care Officer) — Nafasi 2
Sifa za Mwombaji

Mwombaji awe amefuzu kidato cha Nne na kuwa na Astashahada ya moja
ya fani zifuatazo: -

Huduma kwa Mteja
Mahusiano kwa Umma (Public relations)
Masoko (Marketing)
Mawasiliano
Usimamizi wa Biashara
Kutoka kalrka chuo kinacho tambuliwa na serikali

Sifa za jumla za Muombaji
Mwombaji anatakiwa kuwa raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 35.

Muhimu

Mwombaji aambatishe
1. Nakala za vyeti vya elimu na taaluma pamoja na leseni hai ya taaluma

husika, wasifu binafsi (Curriculum Vitae — CV) wenye taarifa za kutosha,
nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA) na nakala ya cheti cha kuzaliwa.
2. Barua ya utambulisho wa mdhamini mmoja iliyothibitishwa/sainiwa na

viongozi wa serikali ya mtaa anapoishi
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