CHAMA CHA KULINDA NA KUTETEA HAKI ZA WALIMU TANZANIA-
(CHAKUHAWATA)

KATIBL WA TAWL
CHAMA CHA KULINDA NA KUTETEA HAKI ZA
WALIMU TAMZAMIA (CHAKUHAWATA)

YAH: MAOMEI YA UANACHAMA WA CHAMA CHA KULINDA NA KUTETEA HAKI ZA WALIMU TANZA
NIA (CHAKUHAWATA)

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

Minaomba uvanachama wa CHAMA CHA KULINDA NA KUTETEA HAKI ZA WALIMU TANZA
NIA (CHAKUHAWATA), kama katiba ya CHAKUHAWATA inavyoelekeza katika sehemu ya nn
e ya kifungu cha 8 (I) na (Il). Maamuzi haya nimeyafanya nikiwa na akili timamu na kwa hiya
ri yangu mwenyewe sikulazimishwa na mtu yeyote.

Makutakia ushirikiano mwema.
M mimi
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TUF 15
FOMU NA. 15

MAELEKEZO YA MFANYAKAZI KWA MWAJIRI KUKATA ADA YA CHAMA CHA WAFANY
AKAZI| KILICHO SAJILIWA KUTOKA MSHAHARA MFANYAKAZI

Chini ya kifungu cha 61(i)
JINA LA MEANYAKALZL oo e e e e et et s et et e s e i e
NAMBA YA MFANYAKAZI (CHECK NA): i
JINA LA MWAJIRL: (o i i s i s s s s b s s s
JINA LA CHAMA CHA MEANYAKAZL i et e e e e
ADAYA MWAZD WA MWELZL et et e et et e e

1. Mimi mfanyakazi niliyetajwa hapo juu ninamwelekeza mwajiri wangu kukata
kila mwezi kutoka katika mshahara wangu, ada ya chama cha wafanyakazi ni
nayodaiwa na chama.

2. Ninakubali kuwa kila kitachokatwa muda hadi muda kitaongezeka, alimradi ni
pewe taarifa kwa maandishi juu ya hilo mapema.

2. Minathibitisha uelewa wangu kuwa nina haki ya kuchukua hatua yoyote kuba
dili maelekezo haya kwa kutoa taarifa kwa mandishi ya mwezi mmoja kwa ch
ama, changu cha wafanyakazi na mwajiri wangu.

Saini Ya mfanyakazi Tarehe
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Jina La shahidi Saini Tare
he



