JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

HOSPITALI YA TAIFA YA AFYA YA AKILI MIREMBE

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Hospitali ya Taifa ya Afya ya Akili Mirembe anawatangazia
uwepo wa nafasi za kazi kwa Ajira ya Mkataba wa Kuijitolea. Nafasi hizo zinahusu
kada zifuatazo: Maafisa Wauguzi Wasaidizi (ANO), nafasi kumi na nne (14),
Wasaidizi wa Afya (MATT) nafasi kumi (10), Dereva, nafasi moja (1), na Afisa Habari
nafasi moja (1).

Watanzania wenye sifa ya kuomba, na kujaza nafasi hizi, wanaombwa kuleta
maombi ya:

1. AFISA MUUGUZI MSAIDIZI
Mwombaji awe na stashahada ya Uuuguzi kutoka Chuo kinachotambuliwa na

Serikali, vyeti vya Uuguzi na Ukunga na leseni hai.

2. MSAIDIZI WA AFYA

Mwombaji awe na cheti kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali,

3. DEREVA

Mwombaiji awe na cheti kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na leseni hai.

4. AFISA HABARI
Mwombaji awe na stashahada au shahada kutoka chuo kinachotambuliwa na
Serikali
SIFA ZA JUMLA
1. Awe na umri usiozidi miaka 35 (Thelathini na tano)
2. Awe amefaulu kidato cha Nne / Sita
3. Awe na kitambulisho cha Uraia na

4, Awe na wadhamini wawili wanaotambulika na Serikali ya Kijiji/ Mtaa

anapoishi.

Mkurugenzi Mtendaji, Hospitali ya Taifa ya Afya ya Akili, P.O. BOX 910, Mtaa wa ltega, 41108 Dodoma, Tanzania.
Simu Na. +255 737 813 180, barua pepe: barua@mirembe.ortz, tovuti: www.mnmh.or.tz




MASHARTI YA JUMLA
Waombaiji wote waambatishe nakala ya cheti cha kidato cha Nne / Sita, cheti cha

taaluma, cheti cha kuzaliwa, maelezo binafsi (curriculum Vitae).
Waombaji watakaowasilisha “Result Slip", “Statement of Result", “Provisional Resulf’
au “Transcript' HAWATAKUBALIWA.

Maombi yote yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaji,

Hospitali ya Taifa ya Afya ya Akili Mirembe,
S.L.P 910.

DODOMA

Au kupitia barua pepe: barua@mirembe.or.tz

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 08 Aprili, 2026, Saa 9:30 Alasiri.
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